ĐOÀN THANH NIÊN THỊ TRẤN BẮC SƠN GIAO LƯU BÓNG ĐÁ TẠI XÃ VŨ SƠN
Thiết thực thực hiện các hoạt động chào mừng kỷ niệm ngày Quốc Khánh 2/9 Hướng tới giải bóng đá thanh niên huyện Bắc Sơn năm 2023. Đoàn thanh niên Thị trấn Bắc Sơn tham gia giao lưu bóng đá với đơn vị đoàn xã Vũ Sơn qua hoạt động là dịp để 2 đơn vị học hỏi lẫn nhau thắt chặt tình đoàn kết thúc đẩy phong trào tập luyện thể dục thể thao cho Đoàn viên thanh niên trên địa bàn.
![thanh niên](/sites/default/files/inline-images/Thanh%20ni%C3%AAn1.png)
Đội bóng thị trấn Bắc Sơn gặp đội xã Vũ Sơn
![thanh niên](/sites/default/files/inline-images/bomng.png)
![thanh niên](/sites/default/files/inline-images/bong.png)
Nguồn VHXH